Thông báo lắp đặt màn hình led phục vụ nhân dân, du khách theo dõi truyền hình trực tiếp Lễ kỷ niệm 60 năm ngày thành lập tỉnh Quảng Ninh (30/10/1963-30/10/2023)
Để phục vụ nhân dân và du khách theo dõi chương trình truyền hình trực tiếp Lễ kỷ niệm 60 ngày thành lập tỉnh Quảng Ninh (30/10/1963-30/10/2023) vào tối ngày 28/10/2023. Ủy ban nhân dân thành phố Hạ Long đã phối hợp với Sở Văn hóa và Thể thao, Công ty TNHH Mặt trời Hạ Long lắp đặt 04 màn hình led cỡ lớn tại các điểm: 1. Công viên hoa Hạ Long, phường Bạch Đằng. 2. Bãi xe Bãi tắm Hòn Gai, phường Hồng Hà. 3. Vườn hoa Hoành Bồ, phường Hoành Bồ. 4. Công viên Sun World (Đối diện khách sạn Mường Thanh, Quảng Ninh) Ủy ban nhân dân xã Vũ Oai trân trọng thông báo cho nhân dân và du khách biết, theo dõi chương trình trực tiếp Lễ kỷ niệm
Tin tức khác
- Xã Vũ Oai tập huấn phòng ngừa tội phạm mua bán người năm 2024
- Xã Vũ Oai tổ chức Lễ phát động Tháng hành động vì trẻ em năm 2024
- XÃ VŨ OAI: NGOẠI KHÓA TUYÊN TRUYỀN, TRẢI NGHIỆM, THỰC HÀNH CHỮA CHÁY, CỨU NẠN CỨU HỘ NĂM 2024
- Xã Vũ Oai: Tuyên truyền phòng tránh tai nạn đuối nước và thực hiện An toàn giao thông
- Xã Vũ Oai tổ chức Lễ mừng thọ nhân dịp xuân Giáp Thìn 2024